![](https://i2.wp.com/www.cmit.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/nanoKMITL-001.jpg?fit=840%2C560)
วิทยาลัยนาโนพระจอมเกล้าลาดกระบัง สจล. ได้จัดให้มี การอบรมนวัตกรรมนาโนเทคโนโลยี กับการประยุกต์ใช้งาน ประจำปี 2562 ในวันที่ 23-24 กุมภาพันธ์ 2562 ณ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม จ.อุทัยธานี
วิทยาลัยนาโนพระจอมเกล้าลาดกระบัง สจล. ได้จัดให้มี การอบรมนวัตกรรมนาโนเทคโนโลยี กับการประยุกต์ใช้งาน ประจำปี 2562 ในวันที่ 23-24 กุมภาพันธ์ 2562 ณ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม จ.อุทัยธานี
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า